Select Your Region

Asia/Pacific
中国 India Việt nam 대한민국 Australia
Europe
Türkiye United Kingdom France Deutschland Nederland España Polska Україна Italia Sverige
North America
United States México Canada
South America
Brasil
Africa
South Africa
Global language
Global language

Thông tin Liên hệ

HQ

No.57 Jintong Road,Binhai Industrial Park,Xiangshan,Ningbo,Zhejiang,315712,China

+86 574 6580 2188

sales@ginlong.com (Sales enquiries)

info@ginlong.com (General enquiries)

media@ginlong.com (Public relations)

jobs@ginlong.com (Employment enquiries)

Việt Nam

43/6 quốc lộ 1A, ấp đông lân 1, bà điểm, hooc môn, TP HCM

+84 98 316 8126

sales@ginlong.com (sales)

Australia

No. 5 / 109 Tulip Street, Cheltenham, Vic. 3192 Australia

+61 (0)3 8555 9516 

sales@solisinverters.com.au 

UK

1 Church Street, Bootle Liverpool, L20 1AF, UK

+44 113 328 0870 (Sales)

+44 151 453 6515 (service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

euservice@solisinverters.com (Service)

USA

565 Metro Pl. S. Suite 3214, Dublin OH 43017 USA

+1 866 438 8408

ussales@solisinverters.com (Sales)

usservice@solisinverters.com (Service)

India

104, wing -A, 1st floor, Techno1 City Premises Plot no. X-4/1 Mahape Navi Mumbai- 400710, India

+91 224 9744 021

indiasales@ginlong.com (Sales)

inservice@solisinverters.com (Service)

Europe

Calle de Serrano, 240 - 1ª planta 28016 Madrid, Spain

+34 914 430 810 (Sales)

+44 113 328 0870 (service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

euservice@solisinverters.com (Service)

Brazil

Sala 618, R. Paulo César Fidélis, 39-Lot. Res. Vila Bella, Campinas-SP,  Brasil, 13087-727

+55 19 996133803 (Sales)

+55 19 999618000 (WhatsApp)(Service)

sales@ginlong.com

Korea

#A-1301, Smart Valley, 30, Songdomirae-ro, Yeonsu-gu, Incheon, KOREA

+82 32 822 2188

sales@ginlong.com (sales)

service@ginlong.com (Service)

Sweden

Åkersberga, Sweden

+46 752 344 987 (Sales)

+46 850 282 408 (Service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

euservice@solisinverters.com (Service)

Philippines

12-2C, Cambridge Village Condominium, BLK 19 Kabisig Road, San Andre's Floodway, Cainta Rizal, 1900

+63 0917 5380285

sales@ginlong.com (Sales)

service@ginlong.com (Service)

Myanmar

No 10, Sagwar Pin Street,Kyimyindaing, Yangon City

+95 94 302 3335 (Service)

service@ginlong.com (Service)

Italy

Treviso, Italy

+39 371 341 7325

sales@ginlong.com (Sales)

itservice@solisinverters.com (Service)

Romania

europesales@solisinverters.com (Sales)

euservice@solisinverters.com (Service)

Turkey

Istanbul, Turkey

+44 113 328 0870 (Sales)

+90 545 651 3541 (Service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

uservice@solisinverters.com (Service)

Netherlands

Nokweg 3-B, 2451 AL  Leimuiden, Nederland

+31 85 048 1300

benelux@solisinverters.com (Sales and other questions)

beservice@solisinverters.com (Belgium support questions)

nlservice@solisinverters.com (Belgium support questions)

Germany

Bad Pyrmont, Germany

+49 322 12 249 144 (Sales)

+49 151 25 222 228 (Service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

deservice@solisinverters.com (Service)

Spain

Calle de Serrano, 240 - 1ª planta 28016  Madrid, Spain

+34 914 430 810 (Sales)

+34 919 495 286 (Service)

europesales@solisinverters.com (Sales)

spservice@solisinverters.com (Service)

South Africa

1487 Seilskip Road, Laser Park, Honeydew, Roodepoort, Gauteng, South Africa

+27 010 222 0181

sales@ginlong.com (Sales)

saservice@solisinverters.com (Service)

Khách hàng Thăm quan

Các bên quan tâm được chào đón nồng nhiệt đến thăm chúng tôi tại các văn phòng và cơ sở của chúng tôi, một trong những công trình hiện đại và lớn nhất trong ngành, do lịch trình chặt chẽ và hoạt động bí mật của khách hàng, các cuộc hẹn là cần thiết cho chuyến thăm chúng tôi tại trụ sở chính của chúng tôi tại Ninh Ba, Trung Quốc. Vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay bây giờ tại sales@ginlong. com để được sắp xếp chuyến thăm.

Complaints and Suggestions

Tên*
phone
Company
Địa chỉ công ty
Email*
Thông điệp*
Mã bảo mật*
Copyright@2018 GinlongTechnologie bảo lưu mọi quyền
Captcha*